ಸಾಮಾನ್ಯ ಚುನಾವಣೆಗಳು 2024

ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಸ್ಪರ್ಧೆ

ಸಾಮಾನ್ಯ ಚುನಾವಣೆಗಳು 2024 - I

ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Wednesday, 27 March 2024 - 2 months ago
ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆ
Thursday, 28 March 2024 - 2 months ago
ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Saturday, 30 March 2024 - 2 months ago
ಪೋಲ್ ದಿನಾಂಕ
Friday, 19 April 2024 - 2 months ago
ಮತಗಳ ಎಣಿಕೆ
Tuesday, 4 June 2024 - 2 weeks ago

ಸಾಮಾನ್ಯ ಚುನಾವಣೆಗಳು 2024 - II

ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Thursday, 4 April 2024 - 2 months ago
ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆ
Friday, 5 April 2024 - 2 months ago
ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Monday, 8 April 2024 - 2 months ago
ಪೋಲ್ ದಿನಾಂಕ
Friday, 26 April 2024 - 1 month ago
ಮತಗಳ ಎಣಿಕೆ
Tuesday, 4 June 2024 - 2 weeks ago

ಸಾಮಾನ್ಯ ಚುನಾವಣೆಗಳು 2024 - III

ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Friday, 19 April 2024 - 2 months ago
ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆ
Saturday, 20 April 2024 - 2 months ago
ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Monday, 22 April 2024 - 1 month ago
ಪೋಲ್ ದಿನಾಂಕ
Tuesday, 7 May 2024 - 1 month ago
ಮತಗಳ ಎಣಿಕೆ
Tuesday, 4 June 2024 - 2 weeks ago

ಸಾಮಾನ್ಯ ಚುನಾವಣೆಗಳು 2024 - IV

ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Thursday, 25 April 2024 - 1 month ago
ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆ
Friday, 26 April 2024 - 1 month ago
ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Monday, 29 April 2024 - 1 month ago
ಪೋಲ್ ದಿನಾಂಕ
Monday, 13 May 2024 - 1 month ago
ಮತಗಳ ಎಣಿಕೆ
Tuesday, 4 June 2024 - 2 weeks ago

ಸಾಮಾನ್ಯ ಚುನಾವಣೆಗಳು 2024 - V

ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Friday, 3 May 2024 - 1 month ago
ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆ
Saturday, 4 May 2024 - 1 month ago
ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Monday, 6 May 2024 - 1 month ago
ಪೋಲ್ ದಿನಾಂಕ
Monday, 20 May 2024 - 1 month ago
ಮತಗಳ ಎಣಿಕೆ
Tuesday, 4 June 2024 - 2 weeks ago

ಸಾಮಾನ್ಯ ಚುನಾವಣೆಗಳು 2024 - VI

ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Monday, 6 May 2024 - 1 month ago
ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆ
Tuesday, 7 May 2024 - 1 month ago
ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Thursday, 9 May 2024 - 1 month ago
ಪೋಲ್ ದಿನಾಂಕ
Saturday, 25 May 2024 - 3 weeks ago
ಮತಗಳ ಎಣಿಕೆ
Tuesday, 4 June 2024 - 2 weeks ago

ಸಾಮಾನ್ಯ ಚುನಾವಣೆಗಳು 2024 - VII

ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Tuesday, 14 May 2024 - 1 month ago
ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳ ಪರಿಶೀಲನೆ
Wednesday, 15 May 2024 - 1 month ago
ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ
Friday, 17 May 2024 - 1 month ago
ಪೋಲ್ ದಿನಾಂಕ
Saturday, 1 June 2024 - 2 weeks ago
ಮತಗಳ ಎಣಿಕೆ
Tuesday, 4 June 2024 - 2 weeks ago

ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಸ್ಪರ್ಧೆ

ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ: ರಾಜಕೀಯ ಪಕ್ಷಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿರುವ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ನಿಖರವಾಗಿ ಅಥವಾ ನವೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಮಾತ್ರ ಘೋಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಚುನಾವಣಾ ಆಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ನಾಮಪತ್ರಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ:November 10, 2020, 6:38 pm